วันที่ 30 มกราคม 2566 #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขานายก อบต.นาทอน และ นายอับดุลเลาะ อาบะห์ ผอ.กองช่าง อบต.นาทอน ลงพื้นที่ติดตามการดำเนินการขุดลอกสระน้ำหนองใหญ่ หมู่ที่ 2 บ้านนากลาง เพื่อแก้ไขปัญหาให้กับพี่น้องประชาชนให้ได้มีน้ำอุปโภคเพียงพอ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ใจถึง พึ่งได้ พร้อมลุยงาน เพื่อคนนาทอน ....นายกหมี ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
|