![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันพฤหัสบดี ที่ 26 มกราคม 2566 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลน้ำผุด อำเภอละงู จังหวัดสตูล
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาอบต.นาทอน และ เจ้าหน้าที่อบต.นาทอน เข้าศึกษาดูงานตามโครงการฝึกอบรมพัฒนาศักภาพการบริการสาธารณะ ประจำปี 2566 เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ประสบการณ์ เปิดวิสัยทัศในการปฏิบัติงาน เกี่ยวกับการบริหารจัดการสาธารณะ สอดคล้องกับแนวทางการพัฒนาอย่างยั่งยืนของตำบล พร้อมทั้งร่วมกิจกรรมสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างหน่วยงาน![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
พร้อมกันนี้ได้เยี่ยมชม สวนผสมผสานเศรษฐกิจพอเพียงตามรอยพ่อ "สวนผู้ใหญ่เกรียง" แหล่งท่องเที่ยวเชิงเกษตร ของอบต.น้ำผุด
![🌿](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1e/1/16/1f33f.png) ท่านใดที่ชื่นชอบการท่องเที่ยวเชิงเกษตรแบบผสมผสาน "สวนผู้ใหญ่เกรียง " เป็นอีกสถานที่ท่องเที่ยวที่น่าสนใจมาก เชิญชวนทุกท่านมาเที่ยวกันนะค่ะ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#ขอขอบคุณ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลน้ำผุดและเจ้าหน้าที่อบต.น้ำผุดทุกท่าน ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี
|