![💧](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t42/1/16/1f4a7.png) นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายสมพงษ์ ยุจันทร์ ที่ปรึกษา นายก อบต.นาทอน และนายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน ลงพื้นที่ติดตามการวางระบบท่อประปา จากสระบ่อดิน บริษัทเกียรติชัยการโยธา จำกัด เป็นการชั่วคราว ตั้งแต่เดือน มกราคม - พฤษภาคม 2566 เพื่อแก้ไขปัญหาให้ประชาชนได้มีน้ำอุปโภค เนื่องจากทางอบต.นาทอน จะดำเนินการขุดลอกสระน้ำหนองใหญ่ หมู่ที่ 2 บ้านนากลาง ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|