กิจกรรมจิตอาสาพัฒนา เนื่องในวันสมเด็จพระนเรศวรมหาราช(วันยุทธหัตถี วันกองทัพไทย)![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png)
![🌱](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t69/1/16/1f331.png) วันพุธ ที่ 18 มกราคม 2566 เวลา 14.00 น ณ อาคารอเนกประสงค์องค์การบริหารส่วนจังหวัดสตูลและชายหาดราไว หมู่ที่ 4 ตำบลขอนคลาน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริการส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ เจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา เนื่องในวันสมเด็จพระนเรศวรมหาราช(วันยุทธหัตถี วันกองทัพไทย) ซึ่งเป็นวันสำคัญของชาติไทย เพื่อเป็นการสำนึกในพระมหากรุธิคุณ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|