วันที่ 17 ธันวาคม 2565 #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขานายก อบต.นาทอน นายอับดุลเลาะ อาบะห์ ผอ.กองช่าง อบต.นาทอน ลงพื้นที่หมู่ที่ 6 บ้านท่าข้ามควาย ลงพื้นที่ติดตามการดำเนินการซ่อมแซมถนนดินเดิมสายช่องสะบ้าเชื่อมต่อหมู่ที่ 7 เพื่อพัฒนาเส้นทางคมนาคม ให้พี่น้องประชาชนในพื้นที่ สามารถสัญจรไป -มาได้สะดวกและรวดเร็วขึ้น![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|