![☘️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t14/1/16/2618.png) วันศุกร์ ที่ 30 ธันวาคม 2565 เวลา15.30 น นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายสุวรรณ สิงห์อินทร์ รองนายก อบต.นาทอน และนายมามูด ย่าเหล รองนายก อบต.นาทอน นำทีม เจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ร่วมพัฒนาปรับปรุงภูมิทัศน์สองข้างทาง บริเวณจุดบริการประชาชนในช่วงเทศกาลปีใหม่ 2566 หน้าอบต.นาทอน![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ในเทศกาลส่งความสุขปีใหม่นี้ ขอส่งความปรารถนาดีจากเราไปถึงคุณ...นายกหมี![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png) ![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
|