"ส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่"
วันที่31 ธันวาคม 2565 ณ ลานกีฬาอบต.นาทอน
![⚽](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taf/1/16/26bd.png) นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร จัดกิจกรรมกีฬาฟุตซอลสานสัมพันธ์ภายในตำบลนาทอน เพื่อรณรงค์ให้ประชาชนและเยาวชนในตำบลนาทอน หลีกเลี่ยงการเดินทางไกลในช่วงวันหยุดยาว โดยส่งเสริมการออกกำลังกายและห่างไกลจากยาเสพติด![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#ขอให้ท่านสุขภาพร่างกายแข็งแรงและมีความสุขยิ่งๆขึ้นไป...นายกหมี![🧡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfd/1/16/1f9e1.png) ![🧡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfd/1/16/1f9e1.png) ![🧡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfd/1/16/1f9e1.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|