วันเสาร์ ที่ 31 ธันวาคม 2565 เวลา17.00 น.
![⚒️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6/1/16/2692.png) เจ้าหน้าที่มูลนิธิกู้ภัยร่มไทร สาธิตการใช้งานเครื่องตัด-ถาง กรณีเกิดอุบัติเหตุมีคนโดนหนีบติดในรถ โดยมี นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่ที่ปฎิบัติงานจุดบริการประชาชน ร่วมชมการสาธิตและทดลองการใช้งานเครื่องฯ เตรียมความพร้อมให้การช่วยเหลือพี่น้องประชาชนกรณีเกิดอุบัติเหตุ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ขอขอบคุณเจ้าหน้าที่มูลนิธิกู้ชีพร่มไทร ที่มาให้ความรู้ในครั้งนี้
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|