วันอาทิตย์ ที่ 1 มกราคม 2566 เวลา 10.30 น. ณ จุดบริการประชาชน ช่วงเทศกาลปีใหม่ 2566
นายณรงค์ หนูเนียม นายอำเภอทุ่งหว้า นายเสนีย์ อนันตอัมพร นายกเทศมนตรีตำบลทุ่งหว้า ตัวแทนจากโรงพยาบาลทุ่งหว้า และรองผกก.สภ.ทุ่งหว้า จ.สตูล มาตรวจเยี่ยมจุดตรวจ จุดบริการประชาชน ในช่วงเทศกาลปีใหม่และให้กำลังใจแก่เจ้าหน้าที่ที่ปฏิบัติงาน และมอบอาหารว่างและเครื่องดื่ม ![😍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2/1/16/1f60d.png) ![😍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2/1/16/1f60d.png)
พร้อมทั้งนี้ร่วมรณรงค์ ขับขี่ปลอดภัย แจกแผ่นพับประชาสัมพันธ์ ให้กับผู้ที่เดินทางสัญจรไป-มา ให้ปฎิบัติตามกฎจราจรา คาดเข็มขัดนิรภัย ใส่หมวกกันน๊อค เมาไม่ขับ![🚘](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6d/1/16/1f698.png) ![🚘](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6d/1/16/1f698.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|