![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png) นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน นางสาวแสงอรุณ ชิภักดี ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม และเจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ลงพื้นที่มอบ บัตรคนพิการ และพูดคุยสอบถามปัญหาและความเดือดร้อนของพี่น้องประชาชน พร้อมหาแนวทางในการให้ความช่วยเหลือในเบื้องต้นต่อไป
#ห่วงใย ใส่ใจ เพราะทุกคนคือคนสำคัญ.....นายกหมี![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน
|