![💙](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/1f499.png) นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ขอเชิญชวนพี่น้องในตำบลนาทอน ร่วมรณรงค์ขับขี่ปลอดภัย ปีใหม่ 2566 ร่วมขบวนปั่นจักรยานและขับขี่จักยานยนต์ รณรงค์รอบตำบลนาทอน เพื่อให้ประชาชนในพื้นที่ตระหนักถึงความปลอดภัยโดยสวมหมวกนิรภัย 100% ต่อไป นำขบวนรณรงค์ โดยนายณรงค์ หนูเนียม นายอำเภอทุ่งหว้า ![🚵](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/1f6b5.png)
พร้อมกัน ในวันที่ 29 ธันวาคม 2565 ณ อบต.นาทอน เวลา 15.00 น. มาร่วมรณรงค์ขับขี่ปลอดภัยฯกับพวกเรากันนะค่ะ.![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#ปีใหม่ต้องปลอดภัย ขับขี่มีวินัย เคารพกฏจราจร ...นายกหมี ![😍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2/1/16/1f60d.png) ![😍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2/1/16/1f60d.png)
#ศูนย์ประสานงานความปลอดภัยทางถนน
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|