#สวมหมวกนิรภัย อุ่นใจทุกการขับขี่ ![🪖](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t56/1/16/1fa96.png) ![⛑](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3a/1/16/26d1.png) ![🪖](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t56/1/16/1fa96.png) ![⛑](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3a/1/16/26d1.png)
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิก สภา อบต.นาทอน และบุคคลากร องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ขอเป็นส่วนหนึ่งของการรณรงค์ ขับขี่ปลอดภัย สวมหมวกนิรภัย 100 % เพือปลูกจิตสำนึกในการขับขี่รถจักรยานยนต์ ในพื้นที่ตำบลนาทอน "คนขับ คนซ้อน ปลอดภัย สวมหมวกนิรภัย 100 % ![🛵](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tdd/1/16/1f6f5.png)
#ด้วยความห่วงใยจากใจ ...นายกหมี ![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png) ![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png) ![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png)
#รณรงค์ให้ชาวนาทอนสวมหมวกนิรภัย 100% ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ศูนย์ประสานงานตำบลขับขีปลอดภัย![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|