![🚘](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6d/1/16/1f698.png) #ปีใหม่ต้องปลอดภัย ขับขี่มีวินัย เคารพกฏจราจร
งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ขอให้ทุกท่านปฏิบัติตามมาตรการ 4 ห้าม 3 ต้อง ประกอบด้วย ห้ามขับรถเร็ว ห้ามดื่มแล้วขับ ห้ามโทรแล้วขับ ง่วงห้ามขับ ต้องสวมหมวกกันน็อก ต้องคาดเข็มนิรภัย ต้องมีใบขับขี่ เพื่อป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงเทศกาลปีใหม่ พ.ศ.2566 ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#งานป้องกันและบรรเทาสาธารภัย อบต.นาทอน
#ศูนย์ประสานงานตำบลขับขีปลอดภัย
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|