![🌿](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1e/1/16/1f33f.png) วันที่ 21 ธันวาคม 2565 นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายมามูด ย่าเหล รองนายก อบต.นาทอน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่อบต.นาทอน ดำเนินการจัดกิจกรรม KICK OFF โครงการถังขยะเปียกลดโลกร้อน ในพื้นที่องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน และ ศพดบ้านวังเจริญราษฎร์ และจัดทำถังขยะเปียกลดโลกร้อนในครัวเรือนในพื้นที่ตำบลนาทอน ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม อบต.นาทอน
|