วันที่ 14 ธันวาคม 2565 เวลา 16.30 น. นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขานายก อบต.นาทอน นายสมมารถ ผ่องสุวรรณ รองประธานสภา อบต.นาทอน นายสุนิน ทอดทิ้ง สมาชิก อบต. หมู่ที่ 5 นายอับดุลเลาะ อาบะห์ ผอ.กองช่าง อบต.นาทอน และ คณะกรรมการตรวจการจ้าง ลงพื้นที่ ติดตามการดำเนินการซ่อมแซมปรับปรุงถนน สายนายหากอุทิศ หมู่ที่5 บ้านท่าศิลา ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png)
![⛑](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3a/1/16/26d1.png) โดยนายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ได้ลงพื้นที่สำรวจถนน ด้วยตัวเองตั้งแต่เริ่มต้น และลงพื้นที่ติดตามการดำเนินงานในทุกขั้นตอน เพื่อแก้ไขปัญหาความเดือดร้อนของพี่น้องประชาชนในพื้นที่ และให้เกิดความสะดวก ความปลอดภัยในสัญจรไป-มา พร้อมสร้างความเชื่อมั่นให้ประชาชน ![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png) ![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png) ![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
#ทำด้วยใจ พร้อมแก้ไขปัญหาเพื่อพี่น้องประชาชน.....นายกหมี ![😍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2/1/16/1f60d.png) ![😍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2/1/16/1f60d.png) ![😍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2/1/16/1f60d.png)
#กองช่าง อบต.นาทอน
|