วันพฤหัสบดี ที่15 ธันวาคม 2565 เวลา 13.30 น นายสมมารถ ผ่อนสุวรรณ ประธานกรรมการติตตามและประเมินผลแผนพัฒนา องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย คณะกรรมการติตตามและประเมินผลแผนพัฒนาองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ร่วมประชุม กำหนดแนวทาง วิธีการในการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาท้องถิ่น ,ดำเนินการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาท้องถิ่น ,รายงานผลและเสนอความเห็นฯต่อผู้บริหารท้องถิ่น เพื่อให้ประกาศให้ประชาชนในท้องถิ่นทราบ ตามระเบียบกระทรวงมหาดไทยว่าด้วยการจัดทำแผนพัฒนาขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น พ.ศ.2548 แก้ไขเพิ่มเติม ถึง (ฉบับที่ 3) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
|