![💥](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/1f4a5.png) วันที่ 15 ธันวาคม 2565 เวลา 14.00 น. ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน นางสาวแสงอรุณ ชิภักดี ผอ. กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน เจ้าหน้าที่ อบต.นาทอน และคณะทำงานโครงการเสริมสร้างสุขภาพผู้สูงอายุตำบลนาทอน ร่วมประชุมติดตามการดำเนินกิจกรรมโรงเรียนผู้สูงอายุตำบลนาทอน รับฟังปัญหาและอุปสรรคของนักเรียน และเตรียมดำเนินการงานรับมอบวุฒิบัตร พร้อมกับประชุมติดตามการดำเนินโครงการสร้างเสริมสุขภาพผู้สูงอายุตำบลนาทอน ![👵](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2a/1/16/1f475.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#รร.ผู้สูงอายุ อบต.นาทอน
#ชมรมผู้สูงอายุตำบลนาทอน
#กองสวัสดิการสังคมอบต.นาทอน![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png) ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png)
|