ทำดีไม่มีที่สิ้นสุด วันเสาร์ ที่17 ธันวาคม 2565 นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขานายก อบต.นาทอน นายวรพงศ์ มานะกล้า ประธานสภา อบต.นาทอน นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน และพี่น้องประชาชนในพื้นที่ หมู่ที่ 2 บ้านนากลางและพื้นที่ใกล้เคียง ร่วมพัฒนาและปรับปรุงภูมิทัศน์ ตัดแต่งกิ่งไม้และถางหญ้าในบริเวณกุโบว์ 100 ปี หมู่ที่2 บ้านนากลาง ตำบลนาทอน![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ทำด้วยใจ ทำไปด้วยกัน ...นายกหมี![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png) ![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
|