![🛤](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbd/1/16/1f6e4.png) #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลขานายก อบต.นาทอน นายสุนิน ทอดทิ้ง สมาชิกอบต. หมู่ที่5 และเจ้าหน้าที่กองช่าง อบต.นาทอน ลงพื้นที่หมู่ที่ 5 บ้านท่าศิลา ร่วมพูดคุยกับชาวบ้านเรื่องการบุกเบิกถนนสายนายแก้วนักร้อง เพื่อพัฒนาเส้นทางคมนาคม ให้พี่น้องประชาชนในพื้นที่ สามารถสัญจรไป -มาได้สะดวกและรวดเร็วขึ้น![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ดูแลห่วงใยใส่ใจจากใจ....นายกหมี![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#กองช่าง.อบต.นาทอน
|