![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันที่ 9 ธันวาคม 2665 นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน ร่วมต้อนรับ พบปะและรับมอบของที่ระลึก จาก ผู้บริหารโรงเรียน คณะครู บุคลากร จากศูนย์เครือข่ายสถานศึกษาทุ่งหว้าอันดามัน ในโอกาสจัดอบรมเชิงปฎิบัติการเสริมสร้างความรู้ความเข้าใจในหลักเกณฑ์และวิธีการประเมินตำแหน่งและวิทยะฐานะข้าราชการครูและบุคลากรทางด้านการศึกษา (วPA) ณ ศูนย์บริการนักท่องเที่ยวอุทยานธรณีโลก สตูลองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอนโดยมีผู้เข้าร่วม จาก 10 โรงเรียน จำนวน 84 คน ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|