จบแล้วจ้า!!! นักเรียนผู้สูงอายุ อบต.นาทอน รุ่นแรก ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
29 พฤศจิกายน 2565 วันนี้มีกิจกรรมร่วมทำอาหารและขนมโค เลี้ยงฉลองการจบหลักสูตรโรงเรียนผู้สุงอายุ อบต.นาทอน รุ่นแรก โดยมี นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ร่วมกิจกรรมและร่วมทานอาหารพร้อมกับนักเรียนผู้สูงอายุ อย่างอบอุ่น
#รอยยิ้มและความสุขของท่าน เป็นกำลังใจการทำงานของเรา...นายกหมี![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#รร.ผู้สูงอายุ อบต.นาทอน
#ชมรมผู้สูงอายุตำบลนาทอน
#กองสวัสดิการสังคม อบต.นาทอน
|