![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันพฤหัสบดี ที่ 1 ธันวาคม 2565 #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่ อบต.นาทอน ร่วมแสดงความยินดีกับ นางซารีต้า เด็นหลี หัวหน้าสำนักปลัด นักบริหารงานทั่วไป ระดับกลาง และยินดีต้อนรับ นางสาวพรพิสุทธิ์ ใจสมุทร หัวหน้าฝ่ายแผนงานและงบประมาณ นักบริหารงานทั่วไประดับต้น มาปฎิบัติหน้าที่ ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ![😍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2/1/16/1f60d.png) ![😍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2/1/16/1f60d.png)
#ยินดีต้อนรับกลับบ้าน ร่วมพัฒนาตำบลนาทอน ให้ก้าวหน้าไปพร้อมกัน ...นายกหมี ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|