วันอังคาร ที่ 6 ธันวาคม 2565 เวลา 13.00 น. ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ผู้อำนวยการศูนย์อปพร.อบต.นาทอน พร้อมด้วย นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน ร่วมประชุมคัดเลือกคณะกรรมการประสานงานศูนย์ อปพร. องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน และเสนอให้ผู้อำนวยการศูนย์ อปพร. เขตพื้นที่แต่งตั้ง ตามระเบียบศูนย์อาสาสมัครป้องกัยภัยฝ่ายพลเรือนกลาง ว่าด้วยคณะกรรมการประสานศูนย์อาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน พ.ศ. 2559 ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|