น้ำใจยิ่งให้ ยิ่งเพิ่มพูน ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน ขอขอบพระคุณทุกๆท่าน ทุกๆทีมและทุกภาคส่วน ที่ให้เกียรติ มาร่วมกิจกรรมและร่วมสมทบทุนการแข่งขันฟุตซอลการกุศล "เตะรับบุญ ทุนช่วยน้อง" เพื่อหารายได้สมทบทุนช่วยเหลือ นางสาวรติตา ปานแฝง ในการรักษาพยาบาล ในวัน24-25 พฤศจิกายน 2565 ที่ผ่านมา โดยได้รับการสมทบทุนทั้งหมด จำนวน 62,710 บาท หักค่าใช้จ่าย จำนวน 18,120 บาท รายได้คงเหลือ จำนวน 44,590 บาท ทางองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน โดยนายเอกชัย หลงขาว และคณะจัดงาน ร่วมมอบเงินรายได้แก่ นายศักราช ปานแฝง ผู้ปกครองของน้องรติตา เป็นที่เรียบร้อยแล้ว ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
โดยนางสาวรติตา ปานแฝง ได้มอบเงินจำนวน 20,000 บาท เพื่อจัดตั้งเป็นกองทุนช่วยเหลือพี่น้อง ที่ขาดแคลนทุนทรัพย์เพื่อใช้ในการรักษาพยาบาลต่อไป![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png)
#ขอบคุณจากใจ ทุกๆท่าน ทุกๆทีม ทุกภาคส่วนที่ร่วมด้วยช่วยกันให้งานการกุศลครั้งนี้ประสบความสำเร็จ
#ทีมงานนายกเอกชัย หลงขาว และคณะจัดงาน ขอขอบพระคุณใว้ ณ โอกาสนี้ด้วยนะคะ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#เพราะการให้ไม่มีที่สิ้นสุด นายกหมี ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
|