วันอังคาร ที่ 25 ตุลาคม 2565 ณ โรงเรียนผู้สูงอายุตำบลนาทอน #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน มอบเสื้อรุ่นให้แก่นักเรียนผู้สูงอายุ รุ่นที่1 ในวันนี้มีกิจกรรมส่งเสริมการออกกำลังและกายบริหารด้วยไม้พอง สำหรับผู้สูงอายุ โดยมีนายเจิน จันทะโร เป็นวิทยากร นำออกกำลัง สร้างเสริมสุขภาพที่ดีแก่นักเรียนผู้สูงอายุตำบลนาทอน ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png)
|