วันที่ 7 ตุลาคม 2565 นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย ข้าราชการ เจ้าหน้าที่ อบต.นาทอน ร่วมแสดงความอาลัยต่อเหตุการณ์สะเทือนขวัญ ที่ อบต.อุทัยสวรรค์ จังหวัดหนองบัวลำภู และร่วมแสดงสัญลักษณ์การต่อต้านการใช้ความรุนแรง โดยไม่ยอมรับ ไม่นิ่งเฉย ไม่กระทำความรุนแรงต่อเด็ก สตรี ในครอบครัว ทุกรูปแบบ ![🖤](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t0/1/16/1f5a4.png)
#ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวผู้เสียชีวิตและผู้สูญเสียทุกท่าน
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|