![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหาร ส่วนตำบลนาทอน เป็นประธานพิธีเปิดโครงการพระราชดำริ ด้านสาธารณสุข โครงการรณรงค์ป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด พร้อมด้วย นายพจน์ สุขลิ้ม กำนันตำบลนาทอน นายจิรวัฒน์ จิตรเที่ยง สมาชิกสภาอบต. หมู่ที่3 บ้านช่องไทร และนายสราวุธ ขวัญดำ เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุข เข้าร่วมโครงการฯ ระหว่างวันที่ 29-30 กันยายน ณ โรงเรียนบ้านช่องไทร หมู่ที่ 3 ต.นาทอน
#ขอบคุณ ทีมวิทยากรที่มาให้ความรู้ในการอบรม![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#ขอบคุณผู้นำท้องถิ่น ผู้นำท้องที่ อาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน ที่คอยสนับสนุนการดำเนินงานโครงการให้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#พร้อมสนับสนุน ส่งเสริมทุกกิจกรรม #นายกหมี ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png) ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png) ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png)
#กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม อบต.นาทอน
|