![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันอาทิตย์ ที่ 2 ตุลาคม 2565 ณโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพบ้านวังตง หมู่ที่ 4 ตำบลนาทอน
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหาร ส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายมามูด ย่าเหล รองนายก อบต.นาทอน เป็นประธานพิธีเปิดโครงการเรียนรู้ทักษะชีวิต เพื่อป้องกันและแก้ไขป้ญหาการตั้งครรภ์ไม่พร้อม ในวัยรุ่น ประจำปี 2565 พร้อมด้วย นายสราวุธ ขวัญดำ เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขฯ อบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่อบต.นาทอน เข้าร่วมโครงการฯ โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้เยาวชน มีความรู้ในการปฏิบัติตัวป้องกันการตั้งครรภ์ก่อนวัยอันควร
#ขอบคุณ ทีมวิทยากรที่มาให้ความรู้ในการอบรม![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#ขอบคุณผู้นำท้องถิ่น ผู้นำท้องที่ อาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน ที่คอยสนับสนุนการดำเนินงานโครงการให้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#พร้อมสนับสนุน ส่งเสริมทุกกิจกรรม #นายกหมี ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png) ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png) ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png)
#กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม อบต.นาทอน
|