![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันพุธที่ 28 กันยายน 2565 ณ อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 5 ตำบลนาทอน #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหาร ส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน และนายสราวุธ ขวัญดำ เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุข ได้ลงพื้นที่เยี่ยมติดตามการดำเนินงานโครงการหมู่บ้านสมุนไพรส่งเสริมสุขภาพชุมชนบ้านท่าศิลา![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|