วันที่ 30 กันยายน 2565 เวลา 09.30 น
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กองช่าง อบต.นาทอน ลงพื้นที่หมู่ที่ 3 บ้านช่องไทร สำรวจถนนสายญวนผึ้ง ที่ได้รับหายจากพายุกระหน่ำต่อเนื่องหลายวัน เพื่อแก้ไขปัญหาการสัญจรไป-มา ของประชาชนในพื้นที่ ให้ได้ความสะดวกและความปลอดภัย ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ด้วยความห่วงใย ใส่ใจชาวตำบลนาทอน นายกหมี![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
|