วันที่ 29 กันยายน 2565 เวลา 13.30น ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านท่าศิลา หมู่ที่ 5 ตำบลนาทอน
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายสุวรรณ สิงห์อินทร์ รองนายก อบต.นาทอน พร้อมด้วย นายกอเหลด นรินทร์ เลาขาฯนายก อบต.นาทอน ร่วมประชุม กับคณะกรรมการบริหารศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านท่าศิลา เพื่อจัดทำแผนปฏิบัติการประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ของศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านท่าศิลา ![📚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t49/1/16/1f4da.png) ![📚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t49/1/16/1f4da.png) ![📚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t49/1/16/1f4da.png)
#กองการศึกษาฯอบต.นาทอน
|