![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันที่ 29 กันยายน 2565 เวลา 14.30น ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านนาทอน
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อม นายสุวรรณ สิงห์อินทร์ รองนายก อบต.นาทอน และเจ้าหน้าที่กองศึกษาฯอบต.นาทอน ร่วมประชุม กับคณะกรรมการบริหารศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านนาทอน เพื่อจัดทำแผนปฏิบัติการประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ของศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านนาทอน ![📚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t49/1/16/1f4da.png) ![📚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t49/1/16/1f4da.png) ![📚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t49/1/16/1f4da.png)
#กองการศึกษาฯอบต.นาทอน
|