วันอังคาร ที่ 27 กันยายน 2565 ณ.อาคารเอนกประสงค์หมู่ 9 บ้านวังเจริญราษฎร์
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน เป็นประธานพิธีเปิดโครงการพระราชดำริ ด้านสาธารณสุข โครงการสืบสานพระราชปณิธานสมเด็จย่า ต้านภัยมะเร็งเต้านม พร้อมด้วย นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน นายประพันธ์ ยุลสา ผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่9 และเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขฯ อบต.นาทอน เข้าร่วมโครงการ โดยโครงการดังกล่าวเป็นการอบรมให้ความรู้เรื่องการดูแลสุขภาพแก่ประชาชนบ้านวังเจริญราษฎร์ วิธีการตรวจสอบมะเร็งด้วยตนเอง ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png)
#ขอบคุณวิทยากรที่มาให้ความรู้ในการอบรม![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ขอบคุณผู้นำท้องถิ่น ผู้นำท้องที่ อาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน ที่คอยสนับสนุนการดำเนินงานโครงการให้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#พร้อมสนับสนุน ส่งเสริมทุกกิจกรรม #นายกหมี ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png) ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png) ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png)
#สาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม อบต.นาทอน
|