![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันอังคาร ที่ 27 กันยายน 2565 ณ ห้องประชุม1 โต๊ะพญาวัง ชั้น4 ศาลากลาง จ.สตูล
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นางซารีต้า เด็นหลี หัวหน้าสำนักปลัด อบต.นาทอน เข้าร่วมประชุมถอดบทเรียนการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานภาครัฐ ITA จ.สตูลประจำปี 2565 และเตรียมความพร้อมรับการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใส ปีงบประมาณ 2566 ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png)
|