![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png) วันอังคาร ที่ 27 กันยายน 2565 ณ.อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่1 บ้านนาทอน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน เป็นประธานพิธีเปิดโครงการพระราชดำริ ด้านสาธารณสุข โครงการอบรมหมอหมู่บ้านในพระราชประสงค์ พร้อมด้วย นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน นางสาวขวัญฤทัย เกื้อเดช สมาชิก อบต.หมู่ที่1 นายเชิดศักดิ์ หมีนหา ผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่1 บ้านนาทอน และ เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขฯ อบต.นาทอน เข้าร่วมโครงการ โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้ผู้เข้าร่วมอบรมมีความรู้เกี่ยวกับการรักษาพยาบาลเบื้องต้นได้อย่างถูกต้อง สามารถให้คำแนะนำและตรวจสุขภาพเบื้องต้นแก่ประชาชนในหมู่บ้านได้
#ขอบคุณ ทีมวิทยากรที่มาให้ความรู้ในการอบรม![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#ขอบคุณผู้นำท้องถิ่น ผู้นำท้องที่ อาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน ที่คอยสนับสนุนการดำเนินงานโครงการให้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#พร้อมสนับสนุน ส่งเสริมทุกกิจกรรม #นายกหมี ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png) ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png) ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png)
#กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม อบต.นาทอน
|