![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันพุธ ที่ 21 กันยายน 2565ณ.อาคารเอนกประสงค์หมู่ 5 บ้านท่าศิลา นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน เป็นประธานพิธีเปิดโครงการพระราชดำริ ด้านสาธารณสุข โครงการสืบสานพระราชปณิธานสมเด็จย่า ต้านภัยมะเร็งเต้านม พร้อมด้วย นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน โดยโครงการดังกล่าวเป็นการอบรมให้ความรู้แก่กลุ่มสตรีอายุ 35 ปีขึ้นไป เพื่อกระตุ้นให้เกิดการดูแลและการป้องกันตนเองในระยะแรก เป็นการส่งเสริมสุขภาพ ตลอจนลดอัตราป่วยของสตรีจากโรคมะเร็งเต้านม![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png)
#พร้อมสนับสนุน ส่งเสริมทุกกิจกรรม #นายกหมี ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png) ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png) ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png)
#สาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม อบต.นาทอน
|