![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันที่ 23 กันยายน 2565 ณ.อาคารเอนกประสงค์หมู่ที่ 8 บ้านทุ่งใหญ่
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน เป็นประธานพิธีเปิดโครงการพระราชดำริ ด้านสาธารณสุข โครงการตรวจสุขภาพเคลื่นที่ สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าจุฬาภรณ์วลัยลักษณ์ อัครราชกุมาร พร้อมด้วย นายมามูด ย่าเหล รองนายก อบต.นาทอน นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน นายสมมมาตร ผ่องสุวรรณ รองประธานสภาอบต.นาทอน นางสาวธัญจิรา ฮิ่นเซ้ง ผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่8 และเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขฯอบต.นาทอน เข้าร่วมโครงการ ซึ่งเป็นการอบรมให้ความรู้เรื่องการดูแลสุขภาพเพื่อส่งเสริมให้ประชาชนสุขภาพดี เป็นการคัดกรองภาวะสุขภาพของประชาชนในชุมชน ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png) ![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1/16/1f44f.png)
#ขอบคุณผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านวังตง ที่มาให้ความรู้ในการอบรม![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#พร้อมสนับสนุน ส่งเสริมทุกกิจกรรม #นายกหมี ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png) ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png) ![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png)
#สาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม อบต.นาทอน
|