![👳♀️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t56/1/16/1f473_200d_2640.png) วันเสาร์ ที่ 24 กันยายน 2565 ณ มัสยิดบารายี #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายสุวรรณ สิงห์อินทร์ รองนายก อบต.นาทอน นายมามูด ย่าเหล่ รองนายกอบต. นาทอน นายกอเหลด นรินทร์ เลขาฯนายก อบต.นาทอน และ นายนัสรุณ ขาวเฉาะ นักวิชาการศึกษา เข้าร่วมโครงการอบรมให้ความรู้ความเข้าใจแก่สัปปุรุษมัสยิดบารายี เรื่อง การจัดการญานาซะฮ์ เพื่อให้ความรู้ความเข้าใจในเรื่องการจัดการมัยยิด (การจัดการศพ)ตามหลักการที่ถูกสุขลักษณะและสอดคล้องกับหลักศาสนาอิสลาม ให้ผู้เข้ารับการอบรมสามารถปฏิบัติตามขั้นตอนและวิธีการที่ถูกต้อง ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#กองการศึกษาฯ อบต.นาทอน
|