การพัฒนาเด็กเล็กคือรากฐานทีแข็งแรงของการศึกษา![💞](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t98/1/16/1f49e.png) ![💞](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t98/1/16/1f49e.png)
วันพฤหัสบดีที่17 มีนาคม 2565 นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร เจ้าหน้าทีและพนักงานอบต.นาทอน ร่วมต้อนรับ คณะศึกษาดูงานจากองค์บริหารส่วนตำบลน้ำผุด อำเภอละงู เข้าศึกษาดูงาน การบริหารจัดการศูนย์พัฒนาเด็กเล็กที่ดี เพื่อใช้เป็นแนวทางให้ในการพัฒนาศูนย์พัฒนาเด็กเล็กทีดีต่อไป ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านวังเจริญราษฎร์ ตำบลนาทอน![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|