![👳♀️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t56/1/16/1f473_200d_2640.png) วันอังคาร ที่ 20 กันยายน 2565 เวลา 13.00 น ณ มัสยิดบ้านวังเจริญราษฎร์ (บัยตุลมุตตากีน)
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายสุวรรณ สิงห์อินทร์ รองนายก อบต.นาทอน พร้อมด้วย นายนัสรุณ ขาวเฉาะ นักวิชาการศึกษา และนายสมปอง ชัยศริ สมาชิก อบต. หมู่ที่ 9 บ้านวังเจริญราษฎร์ เข้าร่วมโครงการอบรมให้ความรู้ความเข้าใจแก่สัปปุรุษมัสยิดบ้านวังเจริญราษฎร์ เรื่อง การจัดการญานาซะฮ์ เพื่อให้ความรู้ความเข้าใจในเรื่องการอาบน้ำมัยยิด (การอาบน้ำศพ)ตามหลักการที่ถูกสุขลักษณะและสอดคล้องกับหลักศาสนาอิสลาม ให้ผู้เข้ารับการอบรมสามารถปฏิบัติตามขั้นตอนและวิธีการที่ถูกต้อง ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#กองการศึกษาฯ อบต.นาทอน
|