![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันที่ 15 กันยายน2565 นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายนัสรุณ ขาวเฉาะ นักวิชาการศึกษาและคณะครูศูนย์พัฒนาเด็กตำบลนาทอน นำคณะผู้ปกครองและเด็กเล็กศูนย์พัฒนาตำบลนาทอน เดินทางไปทัศนะศึกษาโครงการทัศนศึกษาเด็กอายุ 3-5 ปี ของศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในสังกัด ณ พิพิธภัณฑ์ราชมงคลตรังและประติมากรรมศูนย์เรียนรู้ทะเลอันดามัน จังหวัดตรัง ![🥳](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6d/1/16/1f973.png)
#เพราะการเรียนรู้ไม่ได้มีอยู่แค่ในห้องเรียน ![🌅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t90/1/16/1f305.png) ![🐳](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f433.png)
#กองการศึกษาฯอบต.นาทอน
|