![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png) นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายสุวรรณ สิงห์อินทร์ รองนายก อบต.นาทอน เข้าร่วมโครงการอบรมให้ความรู้แก่สัปบุรุษ เรื่อง การจัดการญานาซะฮ์ (ศพ) ณ มัสยิดอิบาดุรเราะห์มาน หมู่ที่ 1 และ มัสยิดฮูดัลเลาะฮ์(บ้านท่าข้ามควาย) หมู่ที่ 6 เพื่อให้ความรู้ความเข้าใจในเรื่องการอาบน้ำมัยยิด (การอาบน้ำศพ) ตามหลักการที่ถูกสุขลักษณะและสอดคล้องกับหลักศาสนาอิสลาม ให้ผู้เข้ารับการอบรมสามารถปฏิบัติตามขั้นตอนและวิธีการที่ถูกต้อง![👳♀️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t56/1/16/1f473_200d_2640.png) ![🧕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t62/1/16/1f9d5.png)
#พร้อมสนับสนุน ส่งเสริมทุกกิจกรรม #นายกหมี ![💙](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/1f499.png) ![💙](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/1f499.png) ![💙](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/1f499.png)
#กองการศึกษาฯ อบต.นาทอน
|