![💥](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/1f4a5.png) วันที่ 14 กันยายน 2565 ณ โรงเรียนท่าศิลาบำรุงราษฎร์
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายมามูด ย่าเหล รองนายก อบต.นาทอน เป็นประธานในพิธีเปิดและมอบประกาศนียบัตรแก่นักเรียน ที่เข้าร่วมโครงการป้องกันโรคเอดส์ ยาเสพติด และป้องกันการตั้งครรภ์ไม่พร้อม ประจำปี 2565 เพื่อพัฒนาศักยภาพเยาวชนให้มีความรู้ ความเข้าใจ เรื่องโรคเอดส์และการตั้งครรภ์ไม่พร้อม ให้เยาวชนมีทักษะในการป้องกันและมีพฤติกรรมที่ปลอดภัยในการดำรงชีวิต เสริมสร้างความเข้มแข็งและส่งเสริมคุณธรรม จริยธรรม ให้กับเยาวชน รวมทั้งปลูกฝั่งพฤติกรรมการกระทำความดี ให้มีการประพฤติปฏิบัติที่ถูกต้อง![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ขอขอบคุณวิทยากรจากสถานีตำรวจภูธรทุ่งหว้า ,รพ.สต.บ้านวังตง และรพ.สต.บ้านเขแดง ที่มีให้ความรู้แก่นักเรียน ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#กองสาธารสุขและสิ่งแวดล้อม อบต.นาทอน ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
|