![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png) วันที่ 14 กันยายน 2565 เวลา 09.30 น น ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายมามูด ย่าเหล รองนายก อบต.นาทอน นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต .นาทอน นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน นายสราวุธ ขวัญดำ เจ้าพนักงานสาธารณสุขฯ อบต.นาทอน และคณะอนุกรรมการสนับสนุนการจัดบริการดูแลระยะยาวสำหรับผู้สูงอายุที่มีภาวะพึ่งพิง ร่วมประชุมการดำเนินงานและทิศทางการจัดบริการดูแลระยะยาวด้านสาธารณสุขสำหรับผู้สูงอายุที่มีภาะพึ่งพิงและบุคคลอื่น ที่มีภาวะพึ่งพิงในพื้นที่องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน เป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพและบรรลุวัตถุประสงค์ของโครงการ และการรายงานผลการดำเนินงานในปีงบประมาณที่ผ่านมาโดย รพ.สต.ในพื้นที่ และแจ้งคำสั่งแต่งตั้งคณะอนุกรรมการสนับสนุนการจัดบริการดูแลระยะยาวสำหรับผู้สูงอายุทีมีภาวะพึงพิง ![🫶](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t49/1/16/1faf6.png) ![🫶](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t49/1/16/1faf6.png)
#ขอให้ผู้ได้รับการแต่งตั้ง ปฎิบัติหน้าที่ด้วยความอุตสาหะ อดทน ตามภารกิจที่กำหนดให้บรรลุตามนโยบายในการแก้ไขปัญหาต่อไป![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#กองสาธารณสุข อบต.นาทอน
|