วันที่ 9 กันยายน 2565 เวลา13.30 น ณ อาคารอเนกประสงค์บ้านวังตง หมู่ที่ 4 ตำบลนาทอน อำเภอทุ่งหว้า จัหงวัดสตูล
นายพิชญพัทธ์ เรืองชาตรี นายอำเภอทุ่งหว้า พร้อมด้วย นายประเจิด ต่ายตระเวณ ปลัดอาวุโส อำเภอทุ่งหว้า นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน นายพจน์ สุขลิ้ม กำนันตำบลนาทอน นายสมจิต เวชสิทธ์ ผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่ 4 บ้านวังตง เจ้าหน้าที่สภาเกษตรกร และเจ้าหน้าที่ ที่ดิน ร่วมมอบเอกสารสิทธิ์การครอบครองที่ดิน (โฉนด) ให้ประชาชนหมู่ที่ 4 บ้านวังตง จำนวน 143 แปลง ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#ขอแสดงความยินดีกับพี่น้องหมู่ที่4ทุกท่าน ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#ขอขอบคุณผู้มีส่วนเกี่ยวข้องทุกท่าน ที่มีส่วนผลักดันให้พี่น้องบ้านวังตง ได้รับเอกสารสิทธิในที่ดินวันนี้ ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|