![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันที่ 8 กันายน 2565 เวลา 10.00 น #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายสุริยันต์ อยู่ล่าย ปลัด อบต.นาทอน นางสาวสวรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน นางสาวแสงอรุณ ชิภักดี ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม และนางสรวรรณ นิรันรัตน์ หัวหน้าเครือข่ายสิทธิพลเมืองพัฒนาคุณภาพชีวิต นำคณะเจ้าหน้าที่จาก สำนักงานส่งเสริมและสนับสนุนวิชาการ11, พมจ.สตูล(One Home)และเครือข่าย ลงพื้นที่ จัดทำวิดีทัศน์การดำเนินโครงการเสริมสร้างชุมชนเข้มแข็งของชุมชนในพื้นที่หมู่ที่ 3 บ้านช่องไทร ตำบลนาทอน อำเภอทุุ่งหว้า จังหวัดสตูล โดยมีกลุ่มเป้าหมายเป็นพี่น้องชาวมานิ พร้อมกับได้มอบสิ่งของและเงินสงเคราะห์ครอบครัว จำนวน 3,000 บาท ![🤝](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t64/1/16/1f91d.png)
#อบต.นาทอน ขอขอบคุณทุกท่าน มา ณ โอกาสนี้ด้วยค่ะ![😍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2/1/16/1f60d.png) ![😍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2/1/16/1f60d.png) ![😍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2/1/16/1f60d.png)
|