วันที่ 1 กันยายน 2565 ณ โรงเรียนบ้านบารายี
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภา อบต.นาทอน เจ้าหน้าที่และพนักงาน อบต.นาทอน ผู้นำชุมชน และประชาชนบ้านบารายี เข้าร่วมกิจกรรม"57 ปี บารายีที่รัก"การแข่งกีฬาสัมพันธ์ชุมชนและการระดมทุนเพื่อต่อเติมห้องเรียนปฐมวัย โรงเรียนบ้านบารายี ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#เต็มที่ทุกภารกิจ เข้าถึงพี่น้องประชาชน #นายกหมี ![🫶](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t49/1/16/1faf6.png)
|