รับมอบวุฒิบัตร โครงการฝึกอบรมอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน ประจำปี 2565
*********************
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png) วันที่ 19 สิงหาคม 2565 นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน กล่าวปิดโครงการฝึกอบรมอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน ประจำปี 2565 ระหว่างวันที่ 15-19 สิงหาคม 2565 พร้อมทั้งพูดคุยให้กำลังใจแก่ผู้เข้าร่วมฝึกอบรม และมอบวุฒิบัตรแก่ผู้ผ่านการฝึกอบรมฯ โดยผู้เข้าร่วมฝึกอบรมได้ผ่านการฝึกทั้งภาคบรรยายและภาคปฎิบัติ ตามระยะเวลาและหลักสูตรที่กำหนด พร้อมปฎิบัติงานในพื้นที่ตำบลนาทอนและพื้นที่ใกล้เคียงอย่างมีประสิทธิภาพ ![🧑🚒](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta4/1/16/1f9d1_200d_1f692.png) ![👩🚒](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td3/1/16/1f469_200d_1f692.png)
#เราคืออาสาสมัครป้องกันภัยผ่ายพลเรือน #มาจากบ้าน #มาอบรม #เพื่อชาติ ![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png)
#ขอขอบคุณผู้เข้าร่วมฝึกอบรมทุกท่าน ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#องค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน
|