" รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย มีน้ำใจนักกีฬา "
![🏆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbe/1/16/1f3c6.png) ![🏐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t57/1/16/1f3d0.png) วันพุธที่ 10 สิงหาคม 2565 เวลา 09.00 น.
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน มอบหมายให้ นายมามูด ย่าเหล รองนายก อบต.นาทอน พร้อมด้วย นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน และนักวิชาการศึกษา อบต.นาทอน ร่วมงานกีฬาสีภายใน "อัลฟุรกอน เกมส์" ครั้งที่ 13 ประจำปี 2565 ณ สนามโรงเรียนอัลฟุรกอนวิทยา โดยมีท่านรองนายก อบต.นาทอนเป็นประธานในพิธีเปิด ![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png) ![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png) ![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8c/1/16/1f389.png)
|