โครงการจิตอาสาทำความดีด้วยหัวใจ กิจกรรมปรับภูมิทัศน์และปลูกต้นไม้ ณ สวนสาธารณะเขานางดำ หมู่ที่ 8 ตำบลนาทอน อำเภอทุ่งหว้า จังหวัดสตูล
![🌺](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t99/1/16/1f33a.png) วันที่ 11 สิงหาคม 2565 เวลา14.30 น #นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ส่วนราชการ สมาชิกสภาอบต.นาทอน ผู้นำท้องที่ เจ้าหน้าที่อบต.นาทอน สมาชิกอถล ตำบลนาทอน และประชาชนจิตอาสาในพื้นที่ ร่วมโครงการจิตอาสาทำความดีด้วยใจ โดยมีกิจกรรมปรับภูมิทัศน์และปลูกต้นไม้บริเวณสองข้างทางแหล่งท่องเที่ยวหน้าเขานางดำ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง วันที่ 12 สิงหาคม 2565 เพื่อเป็นการแสดงออกถึงความจงรักภักดี และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ
#ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการเพิ่มออกซิเจนให้โลกไปด้วยกันนะคะ ![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
#ปลูกด้วยรัก บำรุงด้วยหัวใจ ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png) ![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
#ขอขอบคุณจิตอาสาทุกท่าน ![🫶](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t49/1/16/1faf6.png)
#สำนักปลัดอบต.นาทอน
|